Mai kauri mai kauri da kauri mai ɗorewa da madaurin gindin keke
samfurin Bidiyo
amfanin samfurin
Sabuwar mariƙin wayar hannu tana da tsarin riƙe maki huɗu da makullin tsaro na baya, yadda ya kamata yana hana wayarku faɗuwa kan bugu ko kuma cikin sauri mai girma. Ƙaddamar da kulle mai sauri da buɗe ƙira wanda ke da sauƙin aiki tare da hannu ɗaya, yana dacewa da aiki. Wannan mariƙin wayar ya dace da kowane nau'in wayar salula kuma ana iya saka shi cikin sauƙi a kan mashin ɗin keken ku, wanda zai baiwa masu hayar damar duba kewayawar wayarsu ko amsa kira a kowane lokaci ba tare da damuwa da amincin wayarsu ba.
mariƙin wayar mu ta babur ɗin yana da ƙirar kusurwoyi huɗu tare da pad ɗin roba na 3D a bayan mariƙin wayar, wanda ke lulluɓe kewaye da wayar ku amintacce, yana ɗaukar firgita yadda yakamata da kare wayarku daga firgita ko karce. Za ka iya tabbata cewa wayarka ba za ta lalace ba yayin kowace tafiya. Har ila yau, sashin yana da sauƙin shigarwa. Ana iya sanya shi cikin sauƙi a kan maƙallan babur a cikin ƴan matakai kaɗan ba tare da lalata saman abin hawan ba.
Yana da fasalin ƙirar ƙwallon duniya wanda ke daidaita kusurwa don dacewa da bukatunku, yana sauƙaƙa ɗaukar kira, bincika GPS da saka idanu matsakaicin saurin ku yayin hawa. Cikakken hangen nesa yana tabbatar da cewa zaku iya amfani da wayarku ba tare da wata damuwa ba. Dutsen kuma yana fasalta ƙirar mara zamewa wacce ke manne da babur ɗinka amintacce don kiyaye wayarka ta tsaya yayin hawanka. Bugu da kari, dutsen yana da jujjuyawar digiri 360, yana ba ka damar daidaita kusurwar wayarka a kowane lokaci don mafi kyawun gani da ƙwarewar aiki.
Yana da sabon ƙirar maƙallan maƙallan inji wanda ke sa hawa mariƙin wayar sauƙi da aminci.
An ƙirƙira wannan na'urar ƙulli mai ɗaukar hoto tare da sauƙi a hankali. Kawai cire maƙallan hular injina don sauri da shigar da mariƙin wayar akan sandunan hannu. Wannan ƙirar ba kawai mai amfani ba ne, har ma yana tabbatar da kwanciyar hankali na mariƙin wayar, yana sauƙaƙa kewayawa ko magana akan wayarku yayin hawa.
Faɗin dacewa
Wannan mariƙin wayar salula mai girman inch 5.1-6.8 za a iya amfani da ita don kowane nau'in kekuna, babura, babur lantarki, kekunan e-keke, masu tuƙi, keken siyayya, injin tuƙi, da dai sauransu tare da diamita na ma'auni daga 0.68 - 1.18 inci.